Đặt cược FB88 Zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

22

Thứ ba

23

Thứ tư

24

Thứ năm

25

Thứ sáu

26

Thứ bảy

27

Chủ nhật

28

Thứ hai

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Fukushima United
Fukushima United
Imabari
Imabari
J3-League - Japan

12:00

Gainare Tottori
Gainare Tottori
Sagamihara
Sagamihara
J3-League - Japan

13:00

Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
J3-League - Japan

13:00

Blaublitz Akita
Blaublitz Akita
Kagoshima United
Kagoshima United
J3-League - Japan

14:30

Beijing Guoan
Beijing Guoan
Qingdao Hainiu
Qingdao Hainiu
Super League - China PR

16:00

Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City II
Ho Chi Minh City
Ho Chi Minh City
Women's National League - Vietnam

16:00

Roasso Kumamoto
Roasso Kumamoto
YSCC
YSCC
J3-League - Japan

16:00

Parceiro Nagano
Parceiro Nagano
Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
J3-League - Japan

16:30

Kataller Toyama
Kataller Toyama
Gifu
Gifu
J3-League - Japan

17:00

Arsenal Tula U20
Arsenal Tula U20
Chertanovo U20
Chertanovo U20
Youth League - Russia

17:00

Kazakhstan W
Kazakhstan W
Austria W
Austria W
Euro Women - Europe

18:35

Chongqing Dangdai Lifan
Chongqing Dangdai Lifan
Wuhan Zall
Wuhan Zall
Super League - China PR

19:00

Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
Super League - China PR

19:00

Eastleigh
Eastleigh
Havant & Waterlooville
Havant & Waterlooville
Club Friendlies - World

19:00

Rukh Vynnyky U21
Rukh Vynnyky U21
Shakhtar Donetsk U21
Shakhtar Donetsk U21
Youth League - Ukraine

20:30

Unirea Dej
Unirea Dej
Gloria Bistrita
Gloria Bistrita
Romania Cup - Romania

20:30

Agricola Borcea
Agricola Borcea
Înainte Modelu
Înainte Modelu
Romania Cup - Romania

20:30

Victoria Cumpăna
Victoria Cumpăna
Axiopolis
Axiopolis
Romania Cup - Romania

20:30

Recolta Gheorghe Doja
Recolta Gheorghe Doja
Făurei
Făurei
Romania Cup - Romania

20:30

CSM Bacău
CSM Bacău
Ceahlaul Piatra Neamt
Ceahlaul Piatra Neamt
Romania Cup - Romania

20:30

Şomuz Fălticeni
Şomuz Fălticeni
Bucovina Radauti
Bucovina Radauti
Romania Cup - Romania

20:30

Dacia Unirea Brăila
Dacia Unirea Brăila
Viitorul Ianca
Viitorul Ianca
Romania Cup - Romania

20:30

Paşcani
Paşcani
Ştiinţa Miroslava
Ştiinţa Miroslava
Romania Cup - Romania

21:00

Bosnia & Herzegovina W
Bosnia & Herzegovina W
Italy W
Italy W
Euro Women - Europe

21:07

Montenegro W
Montenegro W
Germany W
Germany W
Euro Women - Europe

22:30

Banik Sous
Banik Sous
České Budějovice
České Budějovice
Czech Cup - Czech Republic

23:00

Belenenses U23
Belenenses U23
Portimonense U23
Portimonense U23
Liga Revelacao U23 - Portugal

23:00

Universidad San Martín
Universidad San Martín
UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
Primera Division - Peru

23:00

Universitatea Cluj
Universitatea Cluj
Unirea Slobozia
Unirea Slobozia
Liga 2 - Romania

23:00

Poland W
Poland W
Czech Republic W
Czech Republic W
Euro Women - Europe

00:00

Switzerland W
Switzerland W
Belgium W
Belgium W
Euro Women - Europe

00:00

Leyton Orient
Leyton Orient
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Carabao Cup - England

00:00

Vizela
Vizela
Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
Segunda Liga - Portugal

01:00

West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Brentford
Brentford
Carabao Cup - England

01:00

Vevey Sports
Vevey Sports
Olympique de Genève
Olympique de Genève
1.Liga Classic - Switzerland

01:00

São Bento
São Bento
São Bernardo
São Bernardo
Paulista A2 - Brazil

01:15

Carlos Manucci
Carlos Manucci
Universitario
Universitario
Primera Division - Peru

01:30

West Ham United
West Ham United
Hull City
Hull City
Carabao Cup - England

01:30

Slough Town
Slough Town
Aldershot Town
Aldershot Town
Club Friendlies - World

01:30

Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
Boreham Wood
Boreham Wood
Club Friendlies - World

01:30

Hartley Wintney
Hartley Wintney
Erith & Belvedere
Erith & Belvedere
FA Cup - England

01:30

Alloa Athletic
Alloa Athletic
Stranraer
Stranraer
Club Friendlies - World

01:30

Airdrieonians
Airdrieonians
Albion Rovers
Albion Rovers
Club Friendlies - World

01:30

Crawley Down Gatwick
Crawley Down Gatwick
Hendon
Hendon
FA Cup - England

01:30

East Grinstead Town
East Grinstead Town
Worthing
Worthing
FA Cup - England

01:30

Cowes Sports FC
Cowes Sports FC
Weston-super-Mare
Weston-super-Mare
FA Cup - England

01:45

Tividale
Tividale
Nantwich Town
Nantwich Town
FA Cup - England

01:45

Barwell
Barwell
Bedworth United
Bedworth United
FA Cup - England

01:45

AFC Mansfield
AFC Mansfield
Gainsborough Trinity
Gainsborough Trinity
FA Cup - England

01:45

Coalville Town
Coalville Town
Sheffield
Sheffield
FA Cup - England

01:45

Daventry Town
Daventry Town
Evesham United
Evesham United
FA Cup - England

01:45

AFC Rushden & Diamonds
AFC Rushden & Diamonds
Newark Flowserve
Newark Flowserve
FA Cup - England

01:45

Shifnal Town FC
Shifnal Town FC
Alvechurch
Alvechurch
FA Cup - England

01:45

Bromsgrove Sporting
Bromsgrove Sporting
Stratford Town
Stratford Town
FA Cup - England

01:45

Hanley Town
Hanley Town
Redditch United
Redditch United
FA Cup - England

01:45

Ely City
Ely City
Biggleswade
Biggleswade
FA Cup - England

01:45

Haverhill Rovers
Haverhill Rovers
Maldon & Tiptree
Maldon & Tiptree
FA Cup - England

01:45

Waltham Forest
Waltham Forest
St Margaretsbury
St Margaretsbury
FA Cup - England

01:45

Bury Town
Bury Town
Brightlingsea Regent
Brightlingsea Regent
FA Cup - England

01:45

Dereham Town
Dereham Town
Canvey Island
Canvey Island
FA Cup - England

01:45

Kings Langley
Kings Langley
FC Clacton
FC Clacton
FA Cup - England

01:45

Stamford
Stamford
AFC Sudbury
AFC Sudbury
FA Cup - England

01:45

Bowers & Pitsea
Bowers & Pitsea
AFC Hornchurch
AFC Hornchurch
FA Cup - England

01:45

Long Melford
Long Melford
Cheshunt
Cheshunt
FA Cup - England

01:45

Leiston
Leiston
Biggleswade Town
Biggleswade Town
FA Cup - England

01:45

Cambridge City
Cambridge City
Stowmarket Town
Stowmarket Town
FA Cup - England

01:45

Peterborough Sports
Peterborough Sports
Enfield Town
Enfield Town
FA Cup - England

01:45

Potters Bar Town
Potters Bar Town
East Thurrock United
East Thurrock United
FA Cup - England

01:45

Harlow Town
Harlow Town
Waltham Abbey
Waltham Abbey
FA Cup - England

01:45

Royston Town
Royston Town
Wroxham
Wroxham
FA Cup - England

01:45

Leighton Town
Leighton Town
Mildenhall Town FC
Mildenhall Town FC
FA Cup - England

01:45

Welwyn Garden City
Welwyn Garden City
Bishop's Stortford
Bishop's Stortford
FA Cup - England

01:45

Coggeshall Town
Coggeshall Town
Stansted
Stansted
FA Cup - England

01:45

Barking
Barking
Dunstable Town
Dunstable Town
FA Cup - England

01:45

Brantham Athletic
Brantham Athletic
St Ives Town
St Ives Town
FA Cup - England

01:45

Corinthian
Corinthian
Sevenoaks Town
Sevenoaks Town
FA Cup - England

01:45

Staines Town
Staines Town
Walton Casuals
Walton Casuals
FA Cup - England

01:45

Frimley Green
Frimley Green
Marlow
Marlow
FA Cup - England

01:45

Hampton & Richmond
Hampton & Richmond
Sutton United
Sutton United
Club Friendlies - World

01:45

Haywards Heath Town
Haywards Heath Town
Hanwell Town
Hanwell Town
FA Cup - England

01:45

Hemel Hempstead Town
Hemel Hempstead Town
Wealdstone
Wealdstone
Club Friendlies - World

01:45

Cobham
Cobham
Risborough Rangers
Risborough Rangers
FA Cup - England

01:45

Concord Rangers
Concord Rangers
Dagenham & Redbridge
Dagenham & Redbridge
Club Friendlies - World

01:45

Haringey Borough
Haringey Borough
Tunbridge Wells
Tunbridge Wells
FA Cup - England

01:45

Notts County
Notts County
Harrogate Town
Harrogate Town
Club Friendlies - World

01:45

Ashford United
Ashford United
Bracknell Town
Bracknell Town
FA Cup - England

01:45

Bedfont Sports
Bedfont Sports
Lewes
Lewes
FA Cup - England

01:45

Hastings United
Hastings United
Chesham United
Chesham United
FA Cup - England

01:45

Steyning Town
Steyning Town
Sheppey United
Sheppey United
FA Cup - England

01:45

Drogheda United
Drogheda United
Shamrock Rovers II
Shamrock Rovers II
First Division - Republic of Ireland

01:45

Little Common
Little Common
Corinthian-Casuals
Corinthian-Casuals
FA Cup - England

01:45

Sunderland RCA
Sunderland RCA
Prescot Cables
Prescot Cables
FA Cup - England

01:45

South Park
South Park
Bognor Regis Town
Bognor Regis Town
FA Cup - England

01:45

Lancaster City
Lancaster City
Runcorn Town
Runcorn Town
FA Cup - England

01:45

Merstham
Merstham
AFC Dunstable
AFC Dunstable
FA Cup - England

01:45

Warrington Town
Warrington Town
South Shields
South Shields
FA Cup - England

01:45

Chertsey Town
Chertsey Town
Leatherhead
Leatherhead
FA Cup - England

01:45

Marske United
Marske United
Trafford
Trafford
FA Cup - England

01:45

Mossley
Mossley
Ramsbottom United
Ramsbottom United
FA Cup - England

01:45

West Allotment Celtic
West Allotment Celtic
Hyde United
Hyde United
FA Cup - England

01:45

Chatham Town
Chatham Town
Southall
Southall
FA Cup - England

01:45

Chalfont St Peter
Chalfont St Peter
Farnborough
Farnborough
FA Cup - England

01:45

West Auckland Town
West Auckland Town
Runcorn Linnets
Runcorn Linnets
FA Cup - England

01:45

Margate
Margate
Hayes & Yeading United
Hayes & Yeading United
FA Cup - England

01:45

Whitley Bay FC
Whitley Bay FC
Witton Albion
Witton Albion
FA Cup - England

01:45

City of Liverpool
City of Liverpool
Morpeth Town
Morpeth Town
FA Cup - England

01:45

Atherton Collieries
Atherton Collieries
Bamber Bridge
Bamber Bridge
FA Cup - England

01:45

Fairford Town FC
Fairford Town FC
Sholing
Sholing
FA Cup - England

01:45

Longridge Town
Longridge Town
Charnock Richard
Charnock Richard
FA Cup - England

01:45

Cinderford Town
Cinderford Town
Wootton Bassett Town
Wootton Bassett Town
FA Cup - England

01:45

Chichester City
Chichester City
Cribbs
Cribbs
FA Cup - England

01:45

Stalybridge Celtic
Stalybridge Celtic
Bishop Auckland
Bishop Auckland
FA Cup - England

01:45

Radcliffe Borough
Radcliffe Borough
Workington
Workington
FA Cup - England

01:45

Scarborough Athletic
Scarborough Athletic
Ashton United
Ashton United
FA Cup - England

01:45

Aylesbury United
Aylesbury United
Moneyfields
Moneyfields
FA Cup - England

01:45

Frickley Athletic
Frickley Athletic
Marine
Marine
FA Cup - England

01:45

Taunton Town
Taunton Town
Wantage Town
Wantage Town
FA Cup - England

01:45

Winchester City
Winchester City
Clevedon Town
Clevedon Town
FA Cup - England

01:45

Consett AFC
Consett AFC
Stockton Town
Stockton Town
FA Cup - England

01:45

United of Manchester
United of Manchester
Pontefract Collieries
Pontefract Collieries
FA Cup - England

01:45

Tadcaster Albion
Tadcaster Albion
Litherland Remyca
Litherland Remyca
FA Cup - England

01:45

Tadley Calleva
Tadley Calleva
Truro City
Truro City
FA Cup - England

01:45

Hednesford Town
Hednesford Town
Long Eaton United FC
Long Eaton United FC
FA Cup - England

01:45

Barnstaple Town
Barnstaple Town
Wimborne Town
Wimborne Town
FA Cup - England

01:45

Tamworth
Tamworth
Stourbridge
Stourbridge
FA Cup - England

01:45

Yate Town
Yate Town
Bristol Manor Farm
Bristol Manor Farm
FA Cup - England

01:45

Merthyr Town
Merthyr Town
Poole Town
Poole Town
FA Cup - England

01:45

Leek Town
Leek Town
Mickleover Sports
Mickleover Sports
FA Cup - England

01:45

Frome Town
Frome Town
AFC Stoneham
AFC Stoneham
FA Cup - England

01:45

Grantham Town
Grantham Town
Rushall Olympic
Rushall Olympic
FA Cup - England

01:45

Christchurch
Christchurch
Dorchester Town
Dorchester Town
FA Cup - England

01:45

Nuneaton Town
Nuneaton Town
Loughborough Dynamo
Loughborough Dynamo
FA Cup - England

01:45

Swindon Supermarine
Swindon Supermarine
Shepton Mallet
Shepton Mallet
FA Cup - England

01:45

Westfields
Westfields
Worksop Town
Worksop Town
FA Cup - England

01:45

Saltash United
Saltash United
Cirencester Town
Cirencester Town
FA Cup - England

01:45

West Bridgford
West Bridgford
Halesowen Town
Halesowen Town
FA Cup - England

01:45

Coventry Sphinx
Coventry Sphinx
Ilkeston Town
Ilkeston Town
FA Cup - England

01:45

Banbury United
Banbury United
Carlton Town
Carlton Town
FA Cup - England

01:45

Chasetown
Chasetown
Basford United
Basford United
FA Cup - England

02:00

FYR Macedonia W
FYR Macedonia W
France W
France W
Euro Women - Europe

02:00

Lowestoft Town
Lowestoft Town
Aveley
Aveley
FA Cup - England

02:00

Skelmersdale United
Skelmersdale United
Bootle FC
Bootle FC
FA Cup - England

03:00

Atlético Grau
Atlético Grau
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
Primera Division - Peru

03:30

Academia Cantolao
Academia Cantolao
Sport Huancayo
Sport Huancayo
Primera Division - Peru

04:00

California Utd Strikers
California Utd Strikers
NY Cosmos
NY Cosmos
NISA - USA

05:00

Borac Čačak
Borac Čačak
Grafičar
Grafičar
Prva Liga - Serbia

05:00

Zemun
Zemun
Radnički Sr. Mitrovica
Radnički Sr. Mitrovica
Prva Liga - Serbia

05:00

Trajal Krusevac
Trajal Krusevac
Železničar Pančevo
Železničar Pančevo
Prva Liga - Serbia

05:00

Loznica
Loznica
Sloga Kraljevo
Sloga Kraljevo
Prva Liga - Serbia

05:00

Budućnost Dobanovci
Budućnost Dobanovci
Jagodina
Jagodina
Prva Liga - Serbia

05:00

Ural U20
Ural U20
Akademiya Konoplev U20
Akademiya Konoplev U20
Youth League - Russia

05:00

Ho Chi Minh City
Ho Chi Minh City
Lao Toyota
Lao Toyota
AFC Cup - Asia

05:00

New Mexico United
New Mexico United
Rio Grande Valley
Rio Grande Valley
USL Championship - USA

05:00

Shan United
Shan United
Tampines Rovers
Tampines Rovers
AFC Cup - Asia

05:00

Gualaceo
Gualaceo
América de Quito
América de Quito
Primera B - Ecuador

05:00

Manta
Manta
Independiente Juniors
Independiente Juniors
Primera B - Ecuador

05:00

Fuerza Amarilla
Fuerza Amarilla
Puerto Quito
Puerto Quito
Primera B - Ecuador

05:00

Duros del Balón
Duros del Balón
Chacaritas
Chacaritas
Primera B - Ecuador

05:00

Bali United
Bali United
Ceres Philippines
Ceres Philippines
AFC Cup - Asia

05:00

Santa Rita
Santa Rita
9 de Octubre
9 de Octubre
Primera B - Ecuador

05:00

Dinamo Moskva U20
Dinamo Moskva U20
Akhmat Grozny U20
Akhmat Grozny U20
Youth League - Russia

05:00

Mineros de Zacatecas
Mineros de Zacatecas
Tepatitlán de Morelos
Tepatitlán de Morelos
Liga Ascenso - Mexico

05:00

Hougang United
Hougang United
Yangon United
Yangon United
AFC Cup - Asia

05:00

Than Quang Ninh
Than Quang Ninh
Svay Rieng
Svay Rieng
AFC Cup - Asia

05:00

Žarkovo
Žarkovo
IMT Novi Beograd
IMT Novi Beograd
Prva Liga - Serbia

05:00

Radnički Kragujevac
Radnički Kragujevac
Radnički Pirot
Radnički Pirot
Prva Liga - Serbia

05:00

Kabel Novi Sad
Kabel Novi Sad
Dinamo Vranje
Dinamo Vranje
Prva Liga - Serbia

06:00

Operário PR
Operário PR
Cuiabá
Cuiabá
Serie B - Brazil

06:15

Brantford Galaxy
Brantford Galaxy
Hamilton City
Hamilton City
Canadian Soccer League - Canada

07:00

Chattanooga
Chattanooga
LA Force
LA Force
NISA - USA

07:00

Shanghai Shenhua
Shanghai Shenhua
Chongqing Dangdai Lifan
Chongqing Dangdai Lifan
Super League - China PR

07:00

Tianjin Quanjian
Tianjin Quanjian
Beijing Guoan
Beijing Guoan
Super League - China PR

07:00

Qingdao Hainiu
Qingdao Hainiu
Guangzhou R&F
Guangzhou R&F
Super League - China PR

07:00

Dalian Yifang
Dalian Yifang
Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Super League - China PR

07:00

Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
Wuhan Zall
Wuhan Zall
Super League - China PR

07:00

Shanghai SIPG
Shanghai SIPG
Shandong Luneng
Shandong Luneng
Super League - China PR

07:00

Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
Cobán Imperial
Cobán Imperial
Liga Nacional - Guatemala

07:00

Deportivo Sanarate
Deportivo Sanarate
Malacateco
Malacateco
Liga Nacional - Guatemala

07:05

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
Cimarrones de Sonora
Cimarrones de Sonora
Liga Ascenso - Mexico

07:30

Cúcuta Deportivo
Cúcuta Deportivo
Deportivo Cali
Deportivo Cali
Liga BetPlay - Colombia

07:30

América Mineiro
América Mineiro
Ponte Preta
Ponte Preta
Copa do Brasil - Brazil

07:30

Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
River Plate
River Plate
Copa Libertadores - South America

08:00

Austin Bold
Austin Bold
Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
USL Championship - USA

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDA.VIP

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá tối nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongda LIVE cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để soi kèo nhà cái theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongdaTV cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link sopcast xem bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongdaTV luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongdaLIVE sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDA.VIP

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên ... Xem thêm